Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi WT-8110SB-11-20A/B là sản phẩm chính hãng của Wintop   có khẳ năng truyền tín hiệu qua 1 sợi cáp quang single mode lên đến tận 20km do HĐ chúng tôi phân phối.

bộ chuyển đổi quang






bộ chuyển đổi quang

Thông số kĩ thuật converter quang 1 sợi 10/100 Wintop WT-8110SB-11-20A/B:

  • Khoảng cách kết nối: 0~20 km qua cáp quang single mode
  • Sử dụng 1 sợi quang để truyền tín hiệu
  • Cổng mạng: RJ45
  • Cổng quang: SC simplex
  • Bước sóng quang: 1310nm / 1550nm
  • Loại tín hiệu: Single-Mode
  • Tốc độ: 10/100 Mbps
  • Chuẩn kết nối IEEE 802.3u 10/100Base-TX và 100Base-FX
Qúy khách mua hàng liên hệ hotline 0987.556.423 để được tư vấn về giá cả và thông tin sản phẩm phục vụ quý khách là niềm vinh hạnh của chúng tôi.

Máy Test Mạng
quảng cáo
Kìm mạng
Patch cord
nguồn
hub
tay game
bộ chia
Thiết kế và phát triển website bởi kenhdichvu.vn