Mua bộ chuyển đổi quang điện 3onedata model 1200 ở đâu rẻ nhất ? 

Hiện nay công ty Hải Đăng của chúng tôi  có bán bộ chuyển đổi quang điện 3onedata model 1200 với nhiều mẫu mới ngoài  ra chúng tôi còn cung cấp các loại bộ chuyển đổi quang điện của các hãng khác nhau tùy ý cho khách hàng lựa chọn.

Bộ chuyển đổi quang điện 2 cổng Ethernet model 1200

Model1200 là một thiết bị Bộ chuyển đổi quang điện 3onedata phương tiện tuân thủ các tiêu chuẩn IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3x. Nó được thiết kế để chuyển đổi tín hiệu dữ liệu giữa Ethernet nhanh 10/100 Base-TX và 100Base-FX. Nó hỗ trợ các ứng dụng 10 / 100Base-TX và 100Base-FX. Tín hiệu dữ liệu được chuyển đổi bởi bộ chuyển đổi phương tiện hiệu suất cao như vậy có thể được truyền tối đa lên tới 120Km bằng cáp quang. Bộ chuyển đổi được trang bị một cổng quang và hai Jack cắm RJ45 và một ổ cắm nguồn bên ngoài. Bốn đèn LED được tích hợp để dễ dàng chẩn đoán và theo dõi tình trạng của. Nó có thể được cấu hình tự động cho hoạt động Full Duplex hoặc Half Duplex.
1200

Thông số kĩ thuật bộ chuyển đổi quang điện model1200

chuẩn: tương thích với IEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX, IEEE802.3 100Base-FX

Tốc độ cổng điện: 10/100Mbps tự động điều chỉnh

Tốc độ cổng quang: 100Mbps

Chế độ làm việc: không đồng bộ, điểm tới điểm

Khoảng cách truyền cổng RJ45: 100m

Khoảng cách truyền quang: 20, 40, 60, 80, 100, 120km(SM)

             2 km(MM), tùy chọn

Cáp kết nối cổng RJ45: UTP 5E

Đầu kết nối quang: SC, ST, FC, tùy chọn

Cáp kết nối cổng quang: Single-mode: 8.3/125, 8.7/125, 9/125 hoặc 10/125 um

Muti-Mode: 50/125, 62.5/125 um

Bước sóng quang: 850nm, 1310nm, 1550nm
Chứng nhận chất lượng: FCC,CE, RoHS
Liên hệ mua hàng tại :

CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ & GIẢI PHÁP MẠNG HẢI ĐĂNG
Số 205 phố Chùa Láng - Đống Đa- Hà Nội
LH Ms Yến : 0972.874.881 - Kỹ thuật mr Hải 0987.556.423
email: kdhaidanghn@gmail.com
website: www.maytinhhaidang.vn

Máy Test Mạng
quảng cáo
Kìm mạng
Patch cord
nguồn
hub
tay game
bộ chia
Thiết kế và phát triển website bởi kenhdichvu.vn