Bộ chuyển đổi quang điện  2 sợi 10/100Mbps  Gnetcom GNC-1211S-20 ) là sản phẩm chính hãng 100% được sản xuất bởi  nhà máy sản xuất HOLINK  thương hiệu GNETCOM/ASIA  khoảng  cách dẫn truyền lên đến 20km đối với single mode , 2km đối với muti mode được phân phối bởi Hải ĐĂNG CP chúng tôi.
converter quang  GNC-1211S-20
  • GNETCOM GNC-1211S-20 Kết nối 2 sợi quang tốc độ 10/100Mbps tự động cảm nhận, tạo điều kiện nâng cấp mạng. Được xây dựng trong lõi chuyển mạch hiệu quả để thực hiện kiểm soát lưu lượng và giảm các gói phát song full-duplex và half-duplex tự động cảm nhận
  • Tích hợp lõi chuyển mạch hiệu quả để thực hiện kiểm soát luồng và giảm các gói quảng bá
  • Full-duplex và half-duplex tự động cảm biến
  • Hỗ trợ kết nối chéo tự động của các giao diện cặp xoắn, tạo thuận lợi cho việc vận hành và lắp đặt hệ thống
  • Thông báo lỗi liên kết hỗ trợ (LFA) với công tắc nhúng tùy chọn (duy nhất)
converter quang  GNC-1211S-20
  • Chuyển đổi quang GNETCOM 2 sợi hỗ trợ 10/100Mbps lưu trữ & chuyển tiếp và 100Mbps truyền dẫn tín hiệu với tùy chọn dip-switch (độc đáo)
  • Hỗ trợ truyền các gói tin dài lên tới 1600 byte
  • Hỗ trợ truyền tải các gói VLAN dài thêm
  • Hỗ trợ chất lượng dịch vụ (QoS), đảm bảo việc truyền các gói VoIP
  • Hỗ trợ STP để tạo thành một mạng dự phòng
  • Tiêu thụ điện năng cực thấp, nhiệt độ thấp, hiệu suất ổn định và tuổi thọ cao
converter quang  GNC-1211S-20

THÔNG TIN KĨ THUẬT CONVERTER GNET 2 SỢI GNC 12111S-20

  • Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng Duplex 10/100Mbps Fast Ethernet
  • Khoảng cách truyền : 0~20 Km
  • Số sợi quang sử dụng: 2 Sợi
  • Kết nối cổng mạng: 1 cổng RJ45 ( 10/100Mbps)
  • Cổng quang kết nối: SC (Dual fiber )
  • Bước sóng quang: 850nm,1310nm
  • Loại tín hiệu: ( 0~20km Single-Mode / 0~2KM multi Mode )
  • Tốc độ truyền dữ liệu: 10/100 Mbps
  • Chuẩn giao tiếp: IEEE802.3, 100Base-FX, IEEE802.3u
  • Tương thích chuẩn IEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX, IEEE802.3 100Base-FX
  • Hỗ trợ tự động kết nối MDI/MDI-X, tự động tương thích 10M/100M
  • Hỗ trợ truyền dẫn không đồng bộ Full/Half duplex, điểm tới điểm
  • Sử dụng nguồn 5V DC
  • Plug-and-play, dễ dàng lắp đặt, Có thể lắp trong khung giá tập trung 14 media converter cao 2U, rộng 19 inch
  • Bộ chuyển đổi quang điện GNETCOM 10/100Mbps tự động cảm nhận, tạo điều kiện nâng cấp mạng. Được xây dựng trong lõi chuyển mạch hiệu quả 
  •  
converter quang  GNC-1211S-20
Qúy khách mua hàng liên hệ hotline 0987.556.423 để được tư vấn về giá cả và thông tin sản phẩm phục vụ quý khách là niềm vinh hạnh của chúng tôi.



Máy Test Mạng
quảng cáo
Kìm mạng
Patch cord
nguồn
hub
tay game
bộ chia
Thiết kế và phát triển website bởi kenhdichvu.vn