BỘ CHUYỂN ĐỔI QUANG ĐIỆN MODEL3010 SERIAL, CONVERTER QUANG 3ONEDATA

Bộ chuyển đổi quang SFP điện 10/100M MODEL3010 Serial MODEL3010 là bộ chuyển đổi Fast Ethernet (10/100M) sang quang SFP. Cung cấp cấp giải pháp quang hóa mạng cáp đồng với chi phí hiệu quả, là lựa chọn hoàn hảo cho việc nâng cấp hệ thống mạng trong tương lai. Khoảng cách truyền tín hiệu bằng cáp quang lên tới 120Km với cáp Single-mode. MODEL3010 có kích thước nhỏ gọn dễ sử dụng, 1 cổng kết nối điện RJ45 sử dụng cáp mạng UTP và 1 cổng kết nối quang SFP sử dụng cáp Multi-mode hoặc Single-mode. MODEL3010 tự động nhận tín hiệu cáp thẳng hoặc cáp chéo, hỗ trợ 2 chế độ Full/Half-duplex. MODEL3010 không cần cấu hình chỉ cần cắm là chạy. Ứng dụng lớn trong FTTx.

 Đặc điểm  nổi bật của bộ chuyển đổi quang SFP 10/100M MODEL3010:

1. Chuẩn IEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX, IEEE802.3 100Base-Fx

2. Hỗ trợ tự động kết nối MDI/MDI-X, tự động tương thích 10M/100M

3. Hỗ trợ full /half duplex, truyền dẫn điểm tới điểm

4. Nguồn vào trên thiết bị 5VDC

5. Với 1 cổng cắm module quang SFP

6. Plug-and-play, cắm là chạy, dễ dàng lắp đặt

7. Có thể cài trong rack 2U 19", 14 khe cắm (RACK2000)

Thông số kỹ thuật Bộ chuyển đổi quang SFP điện 10/100M MODEL3010:

  • Chuẩn: IEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX, IEEE802.3 100Base-Fx
  • Tín hiệu điện: T+, T-, R+, R, GND
  • Tín hiệu quang: TX, RX
  • Chế độ làm việc: Truyền dẫn tín hiệu không đồng bộ, điểm tới điểm, Full/Half duplex
  • Tốc độ cổng điện: Thích ứng 10/100Mbps
  • Tốc độ cổng quang: 100Mbps/155Mbps
  • Khoảng cách cổng điện: 100M/328 ft
  • Khoảng cách quang: Multi-mode: 2; 5Km hoặc Single-mode 20; 40; 60; 80; 100; 120KM
  • Loại dây cáp điện: UTP 5 (EIA/TIA 568)
  • Loại dây cáp quang: Multi-mode 50/125, 62.5/125μm
  • Bước sóng cổng quang: 850nm, 1310nm, 1490nm, 1550nm
  • Đầu kết nối cổng điện: 1 cổng RJ45
  • Đầu kết nối cổng quang: 1 Khe cắm SFP
  • Nguồn: 5VDC, -48VDC hoặc 110VDC~220VAC
  • Chứng nhận: FCC, CE, RoHS approvals
converter quang
Liên hệ mua hàng tại :

CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ & GIẢI PHÁP MẠNG HẢI ĐĂNG
Số 205 phố Chùa Láng - Đống Đa- Hà Nội
LH Ms Yến : 0972.874.881 - Kỹ thuật mr Hải 0987.556.423
email: kdhaidanghn@gmail.com
website: www.maytinhhaidang.vn


Máy Test Mạng
quảng cáo
Kìm mạng
Patch cord
nguồn
hub
tay game
bộ chia
Thiết kế và phát triển website bởi kenhdichvu.vn