Tổng đại lý phân phối tại Hà Nội Converter quang điện Chính hãng Optone OPT-2200S-20, Bộ chuyển đổi quang điện 10/100/1000 Optone OPT-2200S-20 chuẩn gigabit chạy 2 sợi quang cho tín hiệu đường truyền ổ định tối đa 20Km , Bộ chuyển đổi quang điện OPT-2200S chính hãng được Hải Đăng phân phối tren toàn quốc có đầy đủ co, CQ cho dự án .



THÔNG SỐ KỸ THUẬT BỘ CHUYỂN ĐỔI QUANG ĐIỆN OPTONE OPT-2200S20 :

- model OPT-2200S20
– Media Converter 10/100/1000 Mbps loại 2 sợi
– Khoảng cách truyền cáp quang (Single-Mode): 20Km
– Đầu nối điện : RJ45
– Đầu nối quang : SC
– Loại cáp:  UTP: CAT 5e, Cat 6
+ Fiber: Single-Mode 8.3/125µm, 9/125µm
– Bước sóng quang : 850/1310nm
– Tốc độ truyền dữ liệu: 10/100/1000 Mbps
– Chuẩn giao tiếp : IEEE802.3 10Base-TX, 100Base-TX, 1000Base-TX, 1000Base-FX.
– Đèn LED: Power, FDX/Col, FX Link/Act, TX Link/Act, FX100, TX100.
– Tín hiệu điện : T+ ,T- ,R+ ,R- ,GND
– Tín hiệu quang : TX, RX
– Kiểu kênh truyền: + Bán song công (Half Duplex) + Song công toàn phần (2 Sợi)
– Điện áp vào:  AC 100-240V
–  Điện ra: DC 5V 1A
– Nhiệt độ môi trường: 0°C đến 70°C
– Nhiệt độ làm việc : 0°C đến 55°C
– Độ ẩm: 5% đến 90%
– Kích thước: 26 X 70 X 95mm (H x W x D)
– Trọng lượng: 350g


HÌNH ẢNH CONVERTER QUANG ĐIỆN OPTONE OPT 2200S-20

 
Bộ chuyển đổi quang điện 2 Sợi hãng Optone OPT-2200S20
Bộ chuyển đổi quang điện 2 Sợi hãng Optone OPT-2200S20

Bộ chuyển đổi quang điện 2 Sợi hãng Optone OPT-2200S20
Quý khách muốn tìm mua bộ chuyển đổi quang điện chính hãng OPtone OPT S2200S20 , converter quang điện 2 sợi chuẩn gigabit OPT S2200S20 giá rẻ xin vui lòng liên hệ với chúng tôi để được tư vấn và hỗ trợ giá tốt nhất co đơn hàng số lượng nhé ./

Chúng tôi nhận giao converter quang Optone OPT S2200S20 trên toàn quốc với thủ tục đặt hàng đơn giản , nhanh chóng .

Liên hệ :
 
MÁY TÍNH HẢI ĐĂNG 
Địa chỉ giao dịch : Số 205 Phố Chùa Láng - Đống Đa- Hà Nội
Điện thoại : 0243.7755776- Hotline : Ms Yến 0972.874.881- Kỹ thuật Mr Hải ; 0987.556.423
email; haidangnetwork@gmail.com
Website: www.vattumanghanoi.com
 
Máy Test Mạng
quảng cáo
Kìm mạng
Patch cord
nguồn
hub
tay game
bộ chia
Thiết kế và phát triển website bởi kenhdichvu.vn