THÔNG TIN SẢN PHẨM OPTONE OPT-1100S25

Bộ chuyển đổi quang điện OPT-1100S25 được thiết kế để chuyển đổi tín hiệu dữ liệu giữa 10/100 Base-TX và 100 Base-FX fast Ethernet. Bộ chuyển đổi phương tiện truyền thông được kết nối giữa cáp quang và các phân đoạn cáp xoắn với mạng .

 Bộ Converter quang điện Optone 2 sợi OPT-1100S25 này có thể được sử dụng như là mô-đun độc lập cho rack 19 chuyển đổi 14 khe cắm, cũng như sử dụng thẻ cho rack 19 chuyển đổi 16 khe cắm. Với 2 cổng quang chuẩn SC, OPT-1100S25 sử dụng đồng thời 2 đường tín hiệu quang với khoảng cách tối đa 25km qua cáp quang single mode.

converter quang

Thông số kĩ thuật bộ chuyển đổi quang điện OPTONE OPT-1100S25



Giao diện
1 x Cổng Ethernet (RJ45) 10 / 100Base-Tx
2 x Cổng quang 100Base-Fx
Cổng quang
Chạy được trên cáp quang single mode bước sóng 1310nm
Khoảng cách: 25km
Kết nối: SC
Lõi sợi: 9 / 125μm trên cáp quang single mode
Cổng mạng
Tiêu chuẩn: IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3x
Tốc độ khả dụng: 10 Mbps, 100 Mbps. Thiết bị tự động phát hiện và điều chỉnh chế độ 10 / 100Mbps Full-duplex và Half-duplex
Đầu nối: Đầu nối RJ-45; Tự động kết nối MDI / MDI-X
Đèn LED Power Status, FDX, Speed, FX Link/Act, TX Link/Act
Nguồn
Input: 5V DC
Tính chất vật lý
Vỏ: kim loại
Kích thước: 94 x 70 x 26mm (Không bao gồm đầu nối)
Cân nặng: 0,28kg
Giới hạn môi trường
Nhiệt độ hoạt động: 0° C đến 50° C
Nhiệt độ lưu trữ: -20° C đến 70° C
Độ ẩm hoạt động: 10% đến 90% rh
Độ ẩm lưu trữ: 5% đến 90% rh
Bảo hành 12 tháng

 converter quang

Quý khách muốn tìm mua Bộ chuyển đổi quang điện 2 sợi Optone OTP-1100S25 chính hãng giá rẻ nhất cho dự án tại Hà Nội vui lòng liên hệ với công ty Hải Đăng chúng tôi để được tư vấn và hõ trợ giá tốt nhất cho đơn hàng số lượng nhé .
Máy Test Mạng
quảng cáo
Kìm mạng
Patch cord
nguồn
hub
tay game
bộ chia
Thiết kế và phát triển website bởi kenhdichvu.vn