Bộ chuyển đổi quang điện Netlink HTB-4100A  hay còn gọi là media converter quang điện chính hãng Netlink mã HTB-4100A  giúp chuyển đổi tín hiệu mạng cáp đồng sang cáp quang và ngược lại với duy nhất 1 sợi cáp quang giúp mở rộng tín hiệu đường truyền mạng và hình ảnh camera được xa hơn.

CHI TIẾT SẢN PHẨM BỘ CHUYỂN ĐỔI QUANG ĐIỆN NETLINK HTB-4100A

Thiết bị Bộ chuyển đổi quang điện Netlink HTB-4100A, Tốc độ truyền dữ liệu 10/100/1000Mbps.Có ưu điểm có thể truyền tín hiệu mạng tốc độ cao lên đến 1Gb.Thiết kết vỏ hợp kim chắc chắn, Lưới tản nhiệt tốt, cùng cổng Kết nối quang 1 sợi SC.Sản phẩm có thể thay thế nguồn 1 dễ dàng thay vì chờ đợi bảo hành.

Bộ chuyển đổi quang điện NETLINK HTB-4100A 1 sợi 1000Mbps có 6 đèn led báo hiệu tình trạng kết nối của thiết bị. Đèn tín hiệu 100/1000 (sáng 1 trong 2 đèn) biểu thị bộ chuyển đổi quang điện đang kết nối với thiết bị lan có tốc độ 100/1000 tương ứng. Khi converter quang HTB-4100A hoạt động bình thường sẽ sáng tất cả 5 đèn 

Bộ sản phẩm hoạt động đầy đủ sẽ là đủ cặp chuẩn A và Chuẩn B nên quý khách cần lưu ý khi mua nhé .

converter quang

THÔNG SỐ KỸTHUẬT BỘ CHUYỂN ĐỔI QUANG ĐIỆN NETLINK HTB-4100A

Chuẩn: IEEE802.3ab / z, IEEE802.3u, IEEE802.3x, IEEE802.1q, 10Base-T, 100B ASE-TX, 1000BASE-TX, 1000Base-SX, tiêu chuẩn 1000Base-LX

  • Chế độ làm việc: half/full duplex, điểm tới điểm, không đồng bộ
  • Cổng quang SC tốc độ 10/100/1000mbps
  • Bước sóng 1310/1550nm
  • Khoảng cách kết nối tối đa 20km qua cáp quang single mode
  • Cổng RJ45 tốc độ 10/100/1000Mbps
  • Adapter: 5V
Thiết bị chuyển đổi quang điện 10/100/1000 Mbps NETLINK HTB-4100A


Thiết bị chuyển đổi quang điện 10/100/1000 Mbps NETLINK HTB-4100A


Chúng tôi cam kết chất lượng converter quang điện hãng Netlink do công ty chúng tôi phân phối ra thị trường - nhận bảo hành đổi mới trong suốt thời gian bảo hành là 12 tháng do lỗi kỹ thuật của nhà sản xuất .


Công ty TNHH công nghệ & giải pháp mạng Hải Đăng
Địa chỉ giao dịch ; Số 205 Phố Chùa Láng - Đống Đa - Hà Nội
Điện thoại ; 0243.7755776- Hotline : 0972.874.881 - KT ; 0987.556.423
email ; haidangnetwork@gmail.com
Webssite ; www.vattumanghanoi.com - www. maytinhhaidang.net
 

 

Máy Test Mạng
quảng cáo
Kìm mạng
Patch cord
nguồn
hub
tay game
bộ chia
Thiết kế và phát triển website bởi kenhdichvu.vn